ComZone

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ComZone

ComZone

2 posters

เปิดเทอมใหม่ มาแนะนำตัวหน้าชั้นกันที่นี่ครับ

แมงจีซอน
    แมงจีซอน
    หน้าใหม่

เปิดเทอมใหม่ มาแนะนำตัวหน้าชั้นกันที่นี่ครับ Empty เปิดเทอมใหม่ มาแนะนำตัวหน้าชั้นกันที่นี่ครับ

ตั้งหัวข้อ  แมงจีซอน Wed Apr 29, 2009 1:18 pm

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน

พวกเราดีใจที่ได้รู้จักกับเพื่อนๆในโลกของอินเตอร์เน็ต ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเลยละกัน ผมมีนามว่า "แมงจีซอน"
    ซึ่งเป็นชื่อที่เรียกขานในวงการเพลงของเกาหลี แต่ถ้าเปรียบชื่อนี้แบบบ้านเราละก็ แถวๆภาคอิสานมันก็เป็นชื่อของ
    แมลงชนิดหนึ่งที่ชื่อว่า "จิ้งหรีด" อิอิ อย่างงกันน่ะครับ เพราะชื่อผมนั้นโด่งดังไปทั่วโลก ยังไงเพื่อนๆลองแนะนำตัวเอง
    ดูได้น่ะครับ ไม่ต้องอายต้องเขิน ครั้งแรกก็อย่างงี้ล่ะครับ เดี๋ยวดีเอง
    bounce
    Admin
    Admin
    Admin

เปิดเทอมใหม่ มาแนะนำตัวหน้าชั้นกันที่นี่ครับ Empty Re: เปิดเทอมใหม่ มาแนะนำตัวหน้าชั้นกันที่นี่ครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Wed Apr 29, 2009 1:20 pm

หวัดดีจ๊ะ แมงจีซอน

เรามีชื่อว่า แอร์นะจ๊ะ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 4:21 pm